เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

ตะวัน เจิดจิต - ผิดหวังอีกแล้ว [LP Rip 320Kbps]

(1/2) > >>

วินเทจแมน:
ทดลองฟังตัวอย่างเพลง

Track List
1. ตะวัน และ สรรชัย - ผิดหวังอีกแล้ว (ตะวัน เจิดจิต) [Vintage Man] (3:50)
2. ตะวัน และ สรรชัย - เขาเป็นใคร (ตะวัน เจิดจิต) [Vintage Man] (3:35)
3. ตะวัน และ สรรชัย - ใจเรามันต่างกัน (ตะวัน เจิดจิต) [Vintage Man] (2:16)
4. ตะวัน และ สรรชัย - ลีลาคนลวง (ตะวัน เจิดจิต) [Vintage Man] (3:42)
5. ตะวัน และ สรรชัย - โลกลำเอียง (ตะวัน เจิดจิต) [Vintage Man] (3:13)
6. ตะวัน และ สรรชัย - ลุมพินีแห่งความหลัง (สรรชัย โกรานนท์) [Vintage Man] (3:22)
7. ตะวัน และ สรรชัย - ได้มาอย่างไรเสียงไปอย่างนัั้น (สรรชัย โกรานนท์) [Vintage Man] (3:34)
8. ตะวัน และ สรรชัย - คนโปรดของหัวใจ (สรรชัย โกรานนท์) [Vintage Man] (3:22)
9. ตะวัน และ สรรชัย - ดอกไม้เมืองฟ้า (สรรชัย โกรานนท์) [Vintage Man] (3:18)
10. ตะวัน และ สรรชัย - ดาวลืมดิน (สรรชัย โกรานนท์) [Vintage Man] (3:46)

Download Link

ปลาป๋อง:
ก่อนนอนเก้บเพลงให้กำลังใจคุณเดี่ยวสักชุดก่อนโปรโมทดีนักขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกฟังกันครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

ทวีป โคราช:
ชุดนี้ก็ไม่คุ้นเลยเหมือนกัน เพลงของสรรชัย ผมก็มีไม่กี่เพลง ขอบคุณครับ

สิริ:
ชุดนี้เพลงไพเราะหลายเพลงที่มีอยู่เสียงจะไม่ชัดเท่าไร  ต้องขอบคุณมากนะคะ

มารีน ปทุม:
เก็บสะสมเพลงของนักร้องลูกกรุงมาก็นานพอสมควร แต่เพลงของคุณตะวัน เจิดจิต น่าจะไม่มีเลยซักเพลง ขอบคุณ คุณวินเทจแมนมากค่ะที่แบ่งปัน  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version