ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

มะลิลา บราซิลเลี่ยน**=(ชุดที่ 1)

<< < (2/5) > >>

พล เพชรบูรณ์:
ขอบคุณมากเลยครับ เป็นเพลงที่ผมหามานานมากเลยที่ครบอัลบั้ม เคยฟังแต่ ไม่อ้วนเอาเท่าไหร่ เยี่ยมยอดจริงๆ++++

มอส:
...มะลิลา บราซิลเลี่ยน ชุดที่ 1 นิละครับ มีแต่เพลงเพราะๆๆ  :'e:31 ขอบคุณท่านอาซานิ มากครับ

แอ็ดดี้095:
ขออนุญาตสะสม ขอบคุณมากครับ

สุรชัย:
วีระฟังแรกๆไม่ชอบแต่พอฟังนานๆ แล้ว เพราะครับ เสียงทุ้มลึก โดยเฉพาะเพลงที่ร้องในชุด เยื่อไม้ ครับ ส่วนอังคณา ทิมดี ไม่ต้องพูดถึง นางแบบสวยเชียวครับ ส่วนท่านอื่นไม่ค่อยรู้จักครับ

สมบัติ ราชบุรี:
กำลังอยากฟังอยู่พอดี... :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version