ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > คาราโอเกะ หรือ เอ็มวีอื่นๆ

ป่านฉะนี้ กุ้ง ตวงสิทธฺ์

(1/2) > >>

อภิรักษ์ชูชัย:

ปลาป๋อง:
เพลงเพราะ ภาพสวยงามมากการนําเสนอมีจินตนาการสุดยอด เป็นกำลังใจให้ครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

สมเกียรติ กทม:
คลาสสิกมากครับ เมื่อก่อนเคยดูนะ เก่าจริงๆๆขอบคุณมากครับที่เอามาฝาก

obb1971:
 :'e:133 ภาพบรรยากาศเก่าๆถั่งโถมเข้ามา รู้สึกดีครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

ธีรวัชร์ โขทัย:
เพลงนี้เพราะมากๆในแนวเพลงสมัยใหม่   MV ยังสวยเหมือนเดิมครับ  ตามแนวของคุณอภิรักษ์ชูชัย  เยี่ยม!!   psi600   psi600

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version