เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

PSธานินทร์ อินทรเทพ แผ่น 33 กมลสุโกศล

(1/3) > >>

ประสิทธิ์:

ฟังเสียงจากแผ่นเล็ก
รักเอย ธานินทร์ อินทรเทพ

12 tracks in playlist, average track length: 2:56
Playlist length: 35 minutes 13 seconds
Right-click here to save this HTML file.
Playlist files:

01. กินรีเล่นน้ำ(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (3:13)
02. จากขั้วหัวใจ(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (3:21)
03. ชุมนุมโดม(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (1:56)
04. ผู้ผิด(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (3:11)
05. ภาพดวงใจ(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (2:28)
06. ยิ้มพิมพ์ใจ(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (3:21)
07. รักอาลัย(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (2:38)
08. รักเอย(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (3:05)
09. วันสุดท้าย(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (3:30)
10. สัญญาก่อนที่รัก(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (2:37)
11. แสนอาลัย(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (2:37)
12. หยาดน้ำฝนหยดน้ำตา(ผ) PSธานินทร์ อินทรเทพ (ตรากมลสุโกศล) (3:16)

ลิ้งโหลด    

ภูวดี:
เพลงเพราะๆน่าฟังทั้งชุดเลยครับ
แล้วฝีมือพี่ประสิทธิ์ริป ก็ยิ่งใสปิ๊งขึ้นทุกวันอีกด้วย
ชุดนี้ ขอละนะครับ :'e:94
ประเดิมคนแรกเลยด้วย  :'e:56
ใครยังไม่ได้เก็บ อย่าช้านะครับ

ลุงกบ:
ขอต่อด้วย ลุงภู พี่ใหม่ขอขอบคุณมากครับ บริษัท กมล น่าฟัง นะ  :'e:92

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
เพลงเพราะมากเลยครับ ขอบคุณครับ

krabiman:
เพลงที่โด่งดังมากๆ  เป็นชุดเด่นดังชุดหนึ่ง ท่านประสิทธิ์ จัดหนักอีกชุด  น่าสะสมไว้ฟังอย่างยิ่ง ขอขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version