ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

เพลงจังหวัด "ลพบุรี"

(1/2) > >>

หวานคำรัก:
            <media src="..\..\Desktop\1\ลพบุรี - รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\ลพบุรีในฝัน - สมยศ ทัศนพันธ์.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\ลพบุรีลือนาม - บัญชา ทรัพย์ประเสริฐ,บุญสม ทรัพย์สิน
            <media src="..\..\Desktop\1\ความหนาวที่ลพบุรี - เลิศ ประสมทรัพย์.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\เข็ดแล้วลพบุรี - นพดฬ ชาวไร่เงิน.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\อย่าเข็ดลพบุรี - ดาราพร สายชล.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\ตำนานเมืองลพบุรี - นพดล เอี่ยมดล.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\เที่ยวลพบุรี - หมู่(วิทยาลัยนาฏศิลป์ลพบุรี).mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\แผ่นดินสมเด็จพระนารายณ์มหาราช.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\พบรักวังนารายณ์ - วรศักดิ์ ภูเจริญ.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\ลพบุรี.mp3"/>
            <media src="..\..\Desktop\1\สาวดินสอพองรักจริง - มนต์ฑิกานส์ สุวรรณคาม.mp3"/>

ประสิทธิ์:
บางเพลงก็มีแล้ว เช่นของนพดล
ส่วนเพลงนี้ไม่เคยได้ยินแม้แต่ชื่อเลยครับ สาวดินสอพองรักจริง
ต้องขอบคุณมากมายเลยครับคุณคำสร้อยที่นำเพลงมาฝาก
 :'e:92

โกมล:
รวมลพบุรีครับ ขอบคุณครับ

ทวีป โคราช:
มีอยู่แค่ 2 เพลงครับ นอกนั้นไม่มี และไม่รู้ว่าจะเคยฟังเพลงไหนบ้างไหม ขอบคุณครับ

ชาตรี:
ลพบุรีผมต้องไปทุกปี ต้องไปสักการะที่ศาลพระกาฬ และทำบุญถวายครูบาอาจารย์ มาเจอเพลงเกี่ยวกับจังหวัดลพบุรีมากมาย ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version