ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

ศักดิ์สยาม เพชรชมภู ? หงส์ปีกหัก

(1/8) > >>

หนุ่มน้ำดำ:
ศักดิ์สยาม เพชรชมภู ? หงส์ปีกหัก

01.หงส์ปีกหัก - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
02.กอดหมอนนอนหนาว - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
03.ตามน้องทั่วอีสาน - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
04.แอ๋มจ๋า - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
05.ฮักสาวรำวง - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
06.หัวใจแหว่ง - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
07.อย่าเห็นกันดีกว่า - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
08.ผิดด้วยหรือที่เกิดมาจน - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
09.น้องร้องกลัวเมีย - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
10.สาริกาหลายรัง - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
11.แคนสะกิดสาว - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
12.ศักดิ์สยามเดินกลอน - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
13.ศักดิ์สยามกราบแฟน - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
14.พระพรหมช่วยที - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
15.วาสนาอ้ายน้อย - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
16.จากบ้านนาด้วยรัก - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
17.อาลัยสาวเรณู - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
18.น้ำในคลอง - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู

ประสิทธิ์:
บวกคะแนนให้ด้วยเต็มใจครับ ท่านหนุ่มน้ำดำ ขอบคุณที่นำเพลงมาฝากกันครับ :'e:1

นายน้อย:
ศักดิ์สยาม เพชรชมภู ? หงส์ปีกหัก มารับเพลงลูกทุ่งเก่าแก่อีกท่านหนึ่งเช่นกัน ฟังมาสมัยประถม ขอบคุณครับ

สมชาย ตรัง:
thank you

ฺbest cheangrai:
 :'e:56
พูดตามตรงเพลงชุดนี้ผมมีเพลงอยู่ไม่เกินสามเพลงที่จำได้ หงส์ปีกหัก สาริกาหลายรัง ตามน้องทั่วอีสาน
นอกนั้นไม่มีเลยครับมาขอรับไปฟังด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับหนุ่มเมืองน้ำดำ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version