ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

รวมเพลงอมตะ จากการประสานเสียงของ 4 นักร้องดัง อัลบัม พบดาว (320 kbps)

(1/7) > >>

รวี:

รวมเพลงอมตะ จากการประสานเสียงของ 4 นักร้องดัง  อัลบัม  พบดาว (320 kbps)

1. ที่รัก - รณชัย ถมยาปริวัฒน์
2. สุดเอื้อม - ประวิตร เปรื่องอักษร
3. คอย - สุทธิพงษ์ วัฒนจัง
4. กินรีเล่นน้ำ - รณชัย ถมยาปริวัฒน์
5. คำคน - สุทธิพงษ์ วัฒนจัง
6. คนรักหาย - มานิตย์ พาชิยานุกูล
7. ชาวดง - ร้องประสานหมู่
8. จำพราก - รณชัย ถมยาปริวัฒน์
9. สวนสน - ประวิตร เปรื่องอักษร
10. รักทรมาน - สุทธิพงษ์ วัฒนจัง
11. ไม่เคยง้อใครเท่าคุณ - มานิตย์ พาชิยานุกูล
12. ฉันอยู่ไหน - ประวิตร เปรื่องอักษร
13. ลืมไม่ลง - สุทธิพงษ์ วัฒนจัง
14. ทัศนาจร - ร้องประสานหมู่

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

สุรัตน์ กทม:
ขอบคุณสำหรับงานคุณภาพมากครับ  (ถ้ามีชุด 2 ขอความกรุณาด้วยนะครับ)

ปฏิกรณ์แพนด้า:
ขอบคุณครับ ชอบเพลงชุดนี้มากครับ

ริสา UAE:
หามานานแล้ว ขอบคุณค่ะ

อยู่สุข:
ขอบคุณท่าน รวี ครับ
ผมยังพอฟังเพลงรุ่นนี้ได้เพราะครับ ขอเก็บไปฟังนะครับ  :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version