เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

Ava Find Professional โปรแกรมหาคำในคอมพิวเตอร์

(1/10) > >>

chin khalang:
Ava Find Professional เป็นโปรแกรมหาคำในคอมพิวเตอร์คำ เป็นโปรแกรมเล็กที่น่าใช้ครับ

เฒ่าแก่:
ต่างจาก search ของวินโดว์อย่างไงครับ

chin khalang:
เป็นอิสระครับ หาได้ทุกคำ ทุกหน้า ทุกไดว์ ไม่ต้องเลือก เพียงแค่พิมพ์อย่างเดียว ข้อความไหนตรงที่เราพิมพ์ออกมาหมด ไม่ต้องสั่งให้หาครับ

หมู:
เอาด้วยครับ อาจารย์ ขอบคุณครับ

ภูฤดู ปักซัว:
ค้นได้ ไวกว่า ของวินโดว์ มากๆเลยครับ  พี่เฒ่าแก่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version