ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

ฉันทนา กิติยพันธ์ - ข้าวนอกนา (320 kbps)

(1/6) > >>

รวี:

ฉันทนา กิติยพันธ์ - ข้าวนอกนา  (320 kbps)

01. เกลียดคนสวย - ฉันทนา กิติยพันธ์
02. ข้าวนอกนา - ฉันทนา กิติยพันธ์
03. ชีวิตคนดำ - ฉันทนา กิติยพันธ์
04. ขอสักวัน - ฉันทนา กิติยพันธ์
05. นกฮูกถูกขัง - ฉันทนา กิติยพันธ์
06. ฉันรักคนขี้เหร่ - ฉันทนา กิติยพันธ์
07. ถ้าเราต่างรู้ใจกัน - ฉันทนา กิติยพันธ์
08. ใครเป็นคนเซ่อ - ฉันทนา กิติยพันธ์
09. ผู้ชายเจ้าขา - ฉันทนา กิติยพันธ์
10. ใจชาย - ฉันทนา กิติยพันธ์
11. ไฟสวาท - ฉันทนา กิติยพันธ์
12. รักผ่าน - ฉันทนา กิติยพันธ์
13. รักลวง - ฉันทนา กิติยพันธ์
14. คลื่นชีวิต - ฉันทนา กิติยพันธ์
15. ทะเลชีวิต - ฉันทนา กิติยพันธ์
16. อายลม - ฉันทนา กิติยพันธ์
17. คิดถึง - ปรีชาพล บุนนาค
18. เพลงรักคนธรรพ์ - ปรีชาพล บุนนาค

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูฤดู ปักซัว:
สามเพลงแรก คงเป็นที่คุ้นหูของหลายๆท่านนะครับ
ไม่นึกว่างานเพลงของ ฉันทนา กิติยพันธ์ นี้จะทำออกมาเป็นซีดี
แต่ในที่สุด ก็ออกมาแล้ว
ขอบคุณพี่ยุทธมากๆครับ

สุรชัย:
มีหลายบทเพลงในชุดนี้ที่ไม่รู้จัก ขอฟังด้วยครับ เพลงที่รู้จักมีอยู่เพียงสามเพลงแรกในชุดนี้เท่านั้น

คมสัน อัมพศิลป์:
ขอบคุณน้ำใจที่่ได้นำมาแบ่งปันกันครับ

หนุ่มใหญ่ใจน้อย:
มีไฟล์FLACใหมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version