เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

ชุด แด่จงอางศึก @ชรินทร์ &ลินจง@ LP 320Kbps

(1/3) > >>

krabiman:

ชุด แด่จงอางศึก
                                                    Artist: ชรินทร์ & ลินจง
                                                      Album: แด่จงอางศึก
                                             Format/Quality :MP3/ 320 Kbps
                                             File Type/Size :Rar/67.63 Mb  
                                                  Uploaded Host: MDF

รายชื่อเพลง
01. แด่จงอางศึก - ชรินทร์  นันทนาคร
02. เหมือนกอดโลก - ชรินทร์  นันทนาคร
03. รักคู่ชูใจ - ชรินทร์  นันทนาคร
04. แก้วกัลยา - ชรินทร์  นันทนาคร +สง่า อารัมภีร
05. เฝ้าตามเฝ้ารอ - ชรินทร์  นันทนาคร
06. น้ำตาชาย - ชรินทร์  นันทนาคร
07. ใจดำ - ลินจง  บุญนากรินทร์
08. เรียกหารัก - ลินจง  บุญนากรินทร์
09. ชายที่ฉันรัก - ลินจง  บุญนากรินทร์
10. เธอคือความรัก - ลินจง  บุญนากรินทร์
11. น้ำผึ้งพระจันทร์  - ชรินทร์  นันทนาคร
12. น้องออดพี่อ้อน  - ชรินทร์  นันทนาคร

ลิ้งค์ดาวน์โหลด

เครดิต ท่านทรงศักดิ์  ผู้มีน้ำใจสำหรับนักฟังแผ่นเสียง

ภูแมว:
ดูชื่อก็ไม่ต้องเช็คเลยค่ะไม่เคยมีชุดนี้เลยค่ะ ต้องกราบขอบพระคุณ คุณพี่ krabiman นะคะ  :'e:92 ที่กรุณาวางและยังแจ้งข่าวไปบอกอีกค่ะเดี๋ยวจะรีบโหลดแล้วจะได้ฟังกับท่านอื่นๆ ที่ฟังอยู่ในห้องเพลงนี้เลยค่ะ

เอ-ชะอำ:
วนไปเวียนมา แต่แล้วอดใจไม่ไหว
ต้องมาขอรับจากพี่กระบี่แมนอีกหนึ่งชุด
ขอบคุณพี่กระบี่แมนมากครับ

:'e:133 :'e:133

สหัสวรรษ:
ชุดนี้น่าจะยังไม่มีซักเพลงนะ ชื่อเพลงยังไม่เคยได้ยินด้วย

ภูฤดู ปักซัว:
เห็นชื่อ ชรินทร์ นันทนาคร ก็อดใจไม่ได้แล้วหละครับ

ฟังมาก็ไม่น้อย  แต่ชุดนี้ ก็นับว่า น่าจะไม่เคยฟังเลย
ตกสำรวจไปแล้วจริงๆ
ต้องขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version