มาดูแลสุขภาพกัน > สมุนไพรพืชอันทรงคุณประโยชน์

ผัก 37 ชนิด (ไม่กินไม่ได้แล้ว)

<< < (2/10) > >>

ภูวดี:
อย่างสุดท้าย น่าสนนะครับ :'e:56

ภูแมว:
หญ้าอ่อน อันสุดท้ายนี่โค กับ หนุ่ม(เหลือ)น้อย ยันหนุ่มหย่าย คงชอบนะคะ แต่สะเดา ขิง ข่า กระชายนี่ขอบิณฑบาตรค่ะ มะชอบค่ะเขี่ยออกตลอดค่ะ แหะๆๆ  psi306  :'e:56

ยายไข่:
 :'e:134 :'e:134 :'e:134  ยายไข่ไม่แก่ แบบนี้  สุดยอดผักไทย

สุบิน:
ถีงจะไม่บอก ทั้งกระถิน โสน หรือฟักทอง แต่ก็ชอบ อันดับ ๓๗ ครับ อิอิ อายุมากท้องเริ่มผูกต้องกินหญ้าอ่อนมั่ง  :'e:37

น้ำหวานเจี๊ยบ:
ขอบคุณมากครับ แต่ผมกินเป็นไม่กี่อย่างเอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version