มาดูแลสุขภาพกัน > สมุนไพรพืชอันทรงคุณประโยชน์

ผัก 37 ชนิด (ไม่กินไม่ได้แล้ว)

<< < (10/10)

เวียงสา980:
ผัก 37 ชนิด มีหญ้าอ่อน ชนิดเดียว ที่ยังไม่เคยกิน  36 ชนิด เคยกินแล้ว ค่ะ บางชนิดกินเป็นประจำเลย
 ขอบคุณมาก นะคะ ที่นำสาระดีๆมาบอกเพื่อนๆสมาชิก ได้ความรู้ และ ประโยชน์มากมาย :'e:133 :'e:133

พีรชา:
 psi200 ขอบคุณสำหรับสาระดีๆของผัก ที่ทำให้รู้ว่าผักอะไร ให้คุณทางไหนมากที่สุดครับ โดยปรกติก็ชอบกินผักอยู่แล้ว
 เพราะผมไม่กิน ไก่,เป็ด,ปลา,ส่วนหมูไม่กินเฉพาะเครืองใน หัวหมู ลิ้น คอ ขา นอกนั้นพอได้ครับ  ถึงได้โปรดผักมากที่สุด
ได้ความรู้ขึ้นเยอะเลยครับ :'e:94

บิน:
ผัก 37 ชนิด (ไม่กินไม่ได้แล้ว)ื กินด้วยคน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version