ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

เหมือนใจโดนกรีด - บำรุง อ น้อมพันธ์ + เหมือนใจโดนกรีด - ดาวใจ ไพจิตร

(1/1)

โอฬาร:
psi107

ภูแมว:
เพลงนี้ไม่มีเลยสักนักร้องค่ะ ขอบพระคุณลุงโอฬารค่ะ  :'e:92
ดีใจที่ลุงโอฬารมาเป็นพีเจแล้ว แสดงว่าลงโปรแกรมได้แล้วนะคะเพราะล่าสุดที่เจอกันหน้าแชทลุงโอฬารติดอะไรอยู่ไม่รู้คิดว่าป้าออนคงช่วยบอกแล้วนะคะ จะรอฟังตอนลุงโอฬารเปิดนะคะต้องมีเพลงเยอะมากแน่ๆ เลยค่ะ

โชคดี:
เพลงคู่คู่นี้ยังไม่เคยได้ฟังมาก่อนครับ ขอตามไปชมด้วยคนนะครับผม ขอบคุณครับ  :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version