ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงทำนองแปลง ไทย-เทศ

Tokyo Twilight กับ เพลงไทยหวาน ๆ (คอยเธอ-ไม่ลืมเธอ)

<< < (5/5)

โอฬาร:
ขอรับเพลงทั้งสองนี้ไปฟังด้วยครับ เพลงเพราะๆเข้าคู่หายากครับ ไม่รู้ว่าจะมาทันหรือเปล่า ขอบคุณครับ :'e:92

หนุ่มชาววัง2012:
หาเพลงคอยเธอครับ ขอบคุณมากๆครับที่ให้คนแก่มีความสุขครับ :'e:31

ภูแมว:
เพิ่งมาเห็นน่ะค่ะตั้งแต่ปี 2511 สาธุๆ ขอให้ลิงค์ยังอยู่นะคะ เพี้ยง
ขอบคุณ คุณบุณยวิทย์ค่ะ  :'e:92

สิริ:
ทำนองเพลงนี้เพราะมาก  ขอบคุณมาก ๆ ค่ะอยากฟังมานานแล้วจ้า

ครูแดง:
lสุดยอดเลยครับตามหามานาแล้ว ฟังเพลงต้นฉบับตั้งแต่เด็กเลย สมัยก่อนใช้เป็นเพลงเปิดรายการ ผมจำไม่ได้แต่ไพเราะมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version