ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

เพลงหายาก รวมเพลงคัดสรร ไก่ วุฒิไกร (เท่าที่หาได้)

(1/3) > >>

~ลั้นลา~:
ไก่ วุฒิไกร ชุด ไก่คิดถึงวันวาน

01อยู่ห่างๆ อย่างห่วงใย
02เลือกใครข้างหนึ่ง
03รักไม่เปลี่ยนแปร
04ลิมิตรรัก
05นึกอยู่แล้ว
06รอแค่นี้
07ไม่โกรธเคือง
08ปัญหาคาใจ
09ฝากรัก
10รู้เมื่อสาย
11ผู้ชายที่ผิดหวัง
12หัวใจไม่มีใครจอง
13หักมุม
14เหนื่อยฟรี
15ไม่กล้าพอ
16ช้ำไปตามฟอร์ม

จิ้มเบาๆที่นี่เลย

ติ๋ม2519:
เค้าคือใครคะ นักร้องปีไหนคะ บอกหน่อย ไม่คุ้นเลยค่ะ คลิกฟังไม่ได้ด้วย เรยไม่แน่ใจอ่ะ

ชาญ น่าน:
ไก่ ออกผลงานกับนิธิทัศน์ ถึงจะไม่ดังแต่เพลงดีทีเีดียว ชอบหลายเพลงเลยคนนี้ ขอบคุณมากครับ

จ๊ะ ทิงจา:
ชุดนี้เป็นชุดที่ร้องกับนิธิทัศน์ทั้งหมดมั้ยครับ ขอรับไปฟังหน่อยนะครับ

มดซ่า:
หาได้ยากยิ่งครับ ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยมีคนรู้จักศิลปินท่านนี้เท่าไรนัก รวมถึงตัวของผมเองด้วย :'e:37 ขอบคุณมากๆครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version