เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

แจกแล้วจ้า+++PSธานินทร์ อินทรเทพ จากแผ่นลองเพลย์(ทุ่งสง)

(1/4) > >>

ประสิทธิ์:

http://www.swfcabin.com/swf-files/1378191294.swf
กดปุ่มฟังเพลงตัวอย่าง

12 tracks in playlist, average track length: 3:02
Playlist length: 36 minutes 28 seconds
Right-click here to save this HTML file.
Playlist files:

1. PSธานินทร์ อินทรเทพ - คนอ่อนแอ(ผ) (3:17)
2. PSธานินทร์ อินทรเทพ - คาวหัวใจ(ผ) (3:31)
3. PSธานินทร์ อินทรเทพ - คืนฟ้าครวญ(ผ) (2:37)
4. PSธานินทร์ อินทรเทพ - ดาว(ผ) (3:20)
5. PSธานินทร์ อินทรเทพ - ทำบุญด้วยอะไร(ผ) (2:51)
6. PSธานินทร์ อินทรเทพ - นกขมิ้น ตอน1(ผ) (2:56)
7. PSธานินทร์ อินทรเทพ - นกขมิ้น ตอน2(ผ) (2:53)
8. PSธานินทร์ อินทรเทพ - นวลละออ(ผ) (3:00)
9. PSธานินทร์ อินทรเทพ - เนตรนาง(ผ) (3:18)
10. PSธานินทร์ อินทรเทพ - ไม่วิเศษ(ผ) (2:59)
11. PSธานินทร์ อินทรเทพ - หงษ์ปีกหัก(ผ) (3:12)
12. PSธานินทร์ อินทรเทพ - หนึ่งน้องนางเดียว(ผ) (2:34)

แจกแล้วจ้า  sp6498

ประสม เมืองชล:
มาขอรับก่อนใครเลยครับชุดนี้ ชอบครับเพลงของธานินทร์ เป็นนักร้องที่มีผลงานเพลงดังมากมาย ขอบคุณครับ

โสภณ:
เพลงเก่ายุคต้นๆของธานินทร์น่าฟังทุกเพลง

ชบาบาน:
ขอรับไปฟังด้วยคน ขอบคุณท่านผอ.ประสิทธ์ ขอรับกระผม

krabiman:
มาเต็มยศพลเอก  ท่าน ผอ ประสิทธื เพลงจากแผ่นตรามงกุฎ  ชุดอมตะชุดนี้นอนริบแผ่น กังวลว่าเข็มจะลงไม่ตรงแผ่น ไม่ใช่กลัวแผ่นจะชำรุด แต่กลัวเข็มหัก อิฮิ ขอขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version