ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รุ้งตะวัน ณ น่าน

(1/3) > >>

รวี:

รุ้งตะวัน ณ น่าน

รุ้งตะวัน ณ น่าน - คนดีที่รัก
รุ้งตะวัน ณ น่าน - คิดถึงเธอฉันแอบร้องไห้
รุ้งตะวัน ณ น่าน - คิดถึงพี่
รุ้งตะวัน ณ น่าน - ถ้ารู้...จะไม่รัก
รุ้งตะวัน ณ น่าน - ไม่มีหวังหรอกเธอ
รุ้งตะวัน ณ น่าน - แรงปรารถนา
รุ้งตะวัน ณ น่าน - อนุทินใจ

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูแมว:
ท่าน ผอ.รวิ ขอเพลงหน้าห้องค่ะ ต้องรีบโหลดไปเปิดก่อนที่ท่านจะไปทำงานแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ อ.ยุทธฯ  :'e:92

ชบาบาน:
เคยหลงใหล ถ้ารู้จะไม่รัก ขอบคุณมากๆขอรับ

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงของนักร้องสาวท่านนี้ด้วยครับ ขอสะสมครับ ขอบคุณมากครับ

ทวีป โคราช:
เพลงของรุ้งตะวัน ผมมีอยู่ไม่กี่เพลง หลาย ๆ เพลงก็ไม่รู้จัก ขอรับไปฟังดูหน่อย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version