ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ศรีไพร ลูกราชบุรี 25 เพลง

<< < (3/3)

พงษ์ชศักดิ์:
              อย่างงี้ก็ต้องติดตามผลงานกันอย่างต่อเนื่องล่ะครับ ท่านรวี ต้อนรับลอยกระทงด้วยพอดี

นักเพลงคนจน:
ขอบคุณสำหรับเพลงของศรีไพร ลูกราชบุรีชุดนี้ ครับผม

ป๊อกคอม:
ไม่ค่อยจะมีเพลงของนักร้องท่านนี้ครับ ก็ต้องขอพระคุณเป็นอย่างสูง ที่นำเพลงเก่าดีๆมาให้ได้สะสมครับผม :'e:31

ชรัช2498:
มาสะดุดตาที่เพลง "ยมบาลแถลงการณ์" ผมยังไม่เคยฟังเลยแต่เคยฟังในฉบับของศรีไพร ใจพระ ขอบคุณมากครับคุณรวี ยุชญ์

ณ.พุฒิพงศ์:
เป็นนักร้องอีกคนที่ผมชอบฟังและอาจจะฟังมากที่สุดในบบรดาเพลงจำพวกลูกทุ่ง
ขอบคุณครับ คุณ รวี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version