ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ไพรวัลย์ ลูกเพชร 229 เพลง (ครั้งที 3) 35 เพลง

<< < (4/4)

ปรางมล:
ชอบๆไพรวัลย์ แต่เก็บได้บ้างไม่ได้บ้างก็เก็บเท่าที่ได้ค่ะ ขอบคุณคุณรวีนะคะ

รวี:
โหลดได้แล้วครับ

ชรัช2498:
"พลร่มนิราศรัก" ได้ฟังบทเพลงไพเราะนี้เป็นครั้งแรกที่หน้าบอร์ดช่วงที่พี.เจ.ทวีป โคราช ท่านเปิดอยู่วันนี้เองละครับ เลยลองค้นหาดูมาพบขุมสมบัติพระศุลีของไพรวัลย์ ลูกเพชร กองรวมกันอยู่มากมายเต็มไปหมดตั้ง 7 กองได้เลยพาลได้รับฟังบทเพลงอื่นๆเพิ่มเติมอีก 228 เพลงรวมไปด้วย ขอบคุณมากครับคุณรวี ยุชญ์

โชคดี:
จำไม่ได้ว่ามีเพลงไหนบ้าง ขอรับไว้ฟังด้วยนะครับลุงรวี ขอบพระคุณมากๆครับ  :'e:108

บิน:
รวมเพลง ไพรวัลย์ ลูกเพชร 229  เพลง  (ครั้งที 3)  35  เพลง   ดีครับ  ไพเราะน่าฟังมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version