เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส ชุด หัวใจปีที่ 25

(1/3) > >>

ภูวดี:

รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส ชุด หัวใจปีที่ 25
http://www.swfcabin.com/swf-files/1374156300.swf
1. รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - หัวใจปีที่ 25(ผลงาน วราห์ วรเวช) (3:36)
2. รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ฝันทำนาย(ผลงาน วราห์ วรเวช) (3:44)
3. รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - หมองตัวมัวใจ(ผลงาน วราห์ วรเวช) (3:39)
4. รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คืนที่ยาวนาน(ผลงาน วราห์ วรเวช) (3:14)
5. รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - อย่าสงสารฉันเลย(ผลงาน วราห์ วรเวช) (3:09)

พงษ์ชศักดิ์:
                        รุ่งฤดี นักร้องเสียงเสน่ห์ ของแนวลูกกรุง ศรีภรรยา ผมชอบฟัง เอาใจแม่อีหนูหน่อย ขอเก็บไว้ให้ภรรยาฟังสักหน่อย ครับ ท่าน ภูวดี

ตู่ ลำพูน:
รุ่งฤดีชุดนี้เหมือนไม่มี..ขอเก็บด้วยนะครับคุณภูวดี :'e:92

ไท..บรรเลง:
หมอวรา วรเวช แต่งเพลงให้ รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส ร้อง ในอัลบั้มชุด หัวใจปีที่ 25  ขอขอบคุณครับ

ลุงชัย นรา:
...ชุดนี้ มีเพียงบางเพลง แต่อยากฟังเสียงจากแผ่น ครับ น้องภู สงขลา ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version