ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง กาเหว่า เสียงทอง

(1/5) > >>

รวี:
รวมเพลง  กาเหว่า เสียงทอง

กาเหว่า เสียงทอง – กระท่อมพ่อหม้าย
กาเหว่า เสียงทอง - กลิ่นจันทร์กะพ้อ
กาเหว่า เสียงทอง - กาเหว่า
กาเหว่า เสียงทอง - กาเหว่าครวญ
กาเหว่า เสียงทอง - กาเหว่าลาบวช
กาเหว่า เสียงทอง - แก่เก๋ากึ๊ก
กาเหว่า เสียงทอง - คนหลอกคน
กาเหว่า เสียงทอง - จำใจจาก
กาเหว่า เสียงทอง - เจ๊จ๋าเจ๊
กาเหว่า เสียงทอง - ใจจริงจากกาเหว่า
กาเหว่า เสียงทอง - ตามน้อง
กาเหว่า เสียงทอง - บ้องกัญชา
กาเหว่า เสียงทอง - ปลูกต้นรัก
กาเหว่า เสียงทอง - พี่คิดถึงน้อง
กาเหว่า เสียงทอง - ฟ้าสางที่รังสิต
กาเหว่า เสียงทอง - แม่คนชอบยศ
กาเหว่า เสียงทอง - แม่หม้าย
กาเหว่า เสียงทอง - แม่หม้ายผัวทิ้ง
กาเหว่า เสียงทอง - แม่หม้ายเรือพ่วง
กาเหว่า เสียงทอง - ไม่สน
กาเหว่า เสียงทอง - รักกันวันละนิด
กาเหว่า เสียงทอง - รักคนชื่อเดือน
กาเหว่า เสียงทอง - รักแม่หม้าย
กาเหว่า เสียงทอง - วอนครู
กาเหว่า เสียงทอง - สัญญาที่คอย
กาเหว่า เสียงทอง - สาวแก่แม่หม้าย
กาเหว่า เสียงทอง - สิ้นสาว
กาเหว่า เสียงทอง - หนาวใจไกลแฟน
กาเหว่า เสียงทอง - หนึ่งบวกหนึ่ง
กาเหว่า เสียงทอง - หนุ่มเรือนแพ
กาเหว่า เสียงทอง - หวงแม่หม้าย
กาเหว่า เสียงทอง – หายห่วง
กาเหว่า เสียงทอง - เห่ฉิมพลี
กาเหว่า เสียงทอง - อย่าหึงพี่เลย
กาเหว่า เสียงทอง - อรุณรุ่งที่รังสิต
กาเหว่า เสียงทอง - แอบรักแม่หม้าย

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

อ้น:
มารับงานเพลงเพราะไปฟังบ้างครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

ประสิทธิ์:
ขอบคุณครับลุงยุทธ
เพลงชุดใหญ่เสมอเลยของลุง
จุใจเพื่อนๆสมาชิกเลย
ขอขอบคุณแทนด้วยครับ

เวียงสา980:
ชุดนี้ขาดบางเพลงที่ยังไม่มีค่ะ ขอเก็บสะสมด้วย นะคะ ขอบคุณมากมาย ค่ะ

บอส พิชัย:
ร่วมด้วยช่วยกันอนุรักษ์บทเพลงต้นฉบับให้คงอยู่คู่ไทยตลอดไปขอบคุณเป็นอย่างสูง :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version