รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปกเทป "มากมาย หลากหลายอัลบั้ม และศิลปิน" (วางครั้งที่ 1)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
ทั้งหมดนี้ม้วนเทปยังใหม่เอี่ยมเพราะยังไม่เคยเปิดฟังเลยสักครั้งเดียว เพิ่งแกะพลาสติกที่ห่อตลับเทปออก
เลยวางให้ชมเพลินๆไปก่อน ขอพัฒนาฝีมือการริปอีกสักนิดแล้วจะทยอยวางในโอกาสต่อไปครับ
(ชมเลยครับว่า ชื่นชอบอัลบั้มไหนบ้าง)

หมอน กทม:
ขอบคุณมากค่ะ ปกสวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

คงชัย:
ปกสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ :'e:133

สิทธิ์99:
เยี่ยมมากเลยครับท่าน ขอบคุณมาก

ตี๋ ขอนแก่น:
เป็นตำนานจริงๆครับ ศิลปินเหล่านี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version