ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

บุษบา อธิษฐาน อัลบั้ม ที่สุด สุดท้าย บุษบา อธิษฐาน

(1/2) > >>

รวี:
บุษบา อธิษฐาน  อัลบั้ม  ที่สุด สุดท้าย  บุษบา อธิษฐาน

01. ท้ารัก - บุษบา อธิษฐาน
02. จอห์นนี่ที่รัก - บุษบา อธิษฐาน
03. ตรงนี้ ตรงนี้ - บุษบา อธิษฐาน
04. ชอบคนมีตังค์ - บุษบา อธิษฐาน
05. สาวนครชัยศรี - บุษบา อธิษฐาน
06. นักรบนิรนาม - บุษบา อธิษฐาน
07. วันแรกเจอเลย - บุษบา อธิษฐาน
08. เจอแน่ - บุษบา อธิษฐาน
09. ไม่รักอย่าหลอก - บุษบา อธิษฐาน
10. อย่าลืมป้าลืมลุง - บุษบา อธิษฐาน
11. อยากกอดต้องกล้า - บุษบา อธิษฐาน
12. โอ้โฮ บางกอก - บุษบา อธิษฐาน
13. รักคนหล่อง้อคนรวย - บุษบา อธิษฐาน
14. แค่ครั้ง - บุษบา อธิษฐาน
15. หนุ่มคอนโด - บุษบา อธิษฐาน
16. ขอให้ผู้หญิงบ้าง - บุษบา อธิษฐาน
17. แฟนเพื่อน - บุษบา อธิษฐาน
18. ปวดหัวตื้บ - บุษบา อธิษฐาน
19. ดวงหนอดวง - บุษบา อธิษฐาน
20. บังเอิญ - บุษบา อธิษฐาน
21. ฮาตึง - บุษบา อธิษฐาน
22. รับจ้างเป็นแฟน - บุษบา อธิษฐาน

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

แม็ท:
 :'e:37 ผมจำได้้ไม่กี่เพลงเอง จอห์นนี่ที่รัก รับไว้ไปแอบฟังอีกครั้งครับ ขอบคุณลุงยุทธครับ

ชาตรี:
บุษบา อธิษฐาน นักร้องหญิงที่มีพลังเสียงดีมาก แก้วเสียงก็ดี มีมาดทอมๆน่ารักดี เสียดายที่เธอมาเสียชีวิตด้วยโรคมะเร็ง ขอบคุณครับ. :'e:31

ก้องเกิด:
ขอบคุณครับสำหรับเพลงเพราะๆ ที่นำมาแบ่งปันกันครับเพลงเพราะน่าฟังชอบมากครับเพลงสนุกๆของบุษบา อธิฐาน เพลงสนุกๆครับ :'e:92

แซน กทม.:
เป็นนักร้องที่เสียงมีพลัง ห้าวมีเสน่ห์ไม่มีใครเหมือนครับ หาฟังยากแล้ว ขอบคุณที่นำมาให้ฟังครับ :'e:31 :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version