ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

สุเทพ วงศ์กำแหง อัลบั้ม เพ้อ

(1/2) > >>

รวี:

สุเทพ วงศ์กำแหง – เพ้อ

01-เพ้อ - สุเทพ วงศ์กำแหง
02-ใจพี่ - สุเทพ วงศ์กำแหง
03-แม้เงาพี่ยังเสน่หา - สุเทพ วงศ์กำแหง
04-สาริกาหน้าทอง - สุเทพ วงศ์กำแหง
05-ช้อนนาง - สุเทพ วงศ์กำแหง
06-มนต์จูบ - สุเทพ วงศ์กำแหง
07-ซบทรวงพี่ - สุเทพ วงศ์กำแหง
08-คืนนั้น - สุเทพ วงศ์กำแหง
09-คืนกระจ่างฟ้า - สุเทพ วงศ์กำแหง
10-ยามดึก - สุเทพ วงศ์กำแหง
11-หนาวใจ - สุเทพ วงศ์กำแหง
12-เจ้าคิดถึงพี่บ้างใหม - สุเทพ วงศ์กำแหง
13-หนาวใจ - สุเทพ วงศ์กำแหง
14-หนาวหัวใจ - สุเทพ วงศ์กำแหง

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูแมว:
มาคนแรกอีกแล้ว ส่วนใหญ่เขาไปเก็บ 503 เพลงกันก่อนนะคะอันนั้นล๊อตใหญ่
ชุดนี้ส่วนตัวชอบ "ช้อนนาง" (แต่บางคนหาว่าชื่อช้องนางอ่ะค่ะ คงฟังผิด จำกันมาผิดนะคะ) เพลงนี้ก็เลื้อยๆๆๆ ได้อารมณ์เลื้อยมากค่ะ
และซบทรวงพี่ค่ะ แบบว่าเรทเล็กๆ ซึ้งหน่อยๆ นะคะ

ขอบคุณคุณครูยุทธฯ ค่ะ  :'e:92

ตู่ ลำพูน:
เห็นเพลงยามดึกแล้วตาโต..ขอบคุณมากๆเลยครับ :'e:92

ณ.พุฒิพงศ์:
   :'e:93  :'e:94 ชุดเพลงของแม่ไม้ฟังแล้วเพลินครับ น้ำเสียงชวนฟัง ขอบคุณครับคุณรวี

ชัช:
สุเทพ วงศ์กำแหง อัลบั้ม เพ้อ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version