ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม ครับ (แก้ไข 13 ต.ค.56)

<< < (10/10)

ทรงพล ลำพูน:
เสรีย์ รุ่งส่ว่าง ได้ขับร้องเพลงเพราะไว้มากมาย   แต่ไม่คิดว่าอาจารย์รวี  จะรวบรวมมาให้สมาชิกได้เก็บสะสมมากมายเช่นนี้   
หลายเพลงที่ผมยังขาดอยู่ ต้องขออนุญาตโหลดสะสมด้วยคนนะครับ
ขอบคุณมากครับ

บิน:
 รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม ครับ  นักร้องเสียงแหบ  ไพเราะดีครับ

เมืองโบราณ:
เสรีย์ รุ่งสว่าง ดังได้ด้วยเพลงทำนองไทยตลอด ถ้าไม่ใช่ทำนองไทย มักไม่ใคร่ดังเท่าใด  :'e:31

บิน:
รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม นักร้องเสียงดี เสรี รุ่งสว่าง  ขอด้วย  ชอบครับ

บิน:
รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม ชอบครับ  ขอด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version