ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรเพชร ศรสุพรรณ 12 อัลบั้ม ครับ

<< < (2/9) > >>

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
ชอบเสียงของศรเพชรครับ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน

ชาตรี:
หนุ่มนาเสียงเด็ด ศรเพชร ศรสุพรรณ เป็นนักร้องโด่งดังมารุ่นเดียวกับสายัณห์ ยอดรัก ศรชัย และทั้ง4ท่านนี้ก็ยังมีผลงานมาให้ฟังอยู่เสมอ ขอบคุณครับ. :'e:92

ลุงวิชญ์:
ขอร่วมอนุรักษ์ ชุด จดหมายตีกลับ ชอบเพลง คอยสาวนา ขอบคุณครับ

กิตติศักดิ์ วังผา:
ครับ ผมขอเก็บนะครับ เพราะเพลงเหล่านี้เป็นเพลงที่ทรงคุณค่าทางดนตรีไทยลูกทุ่งสูง และลูกคอเสียงเด็ดที่เป็นแบบนี้หายากครับ  ขอบคุณมากนะครับ

ขุนเขา แม่แจ่ม:
มาเป็นชุดที่ถุกใจมากที่สุดมีเพลงช้ำรักจากโคราชและเพลงทุกเพลงมีคุณค่ามากจริงๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version