ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงทำนองแปลง ไทย-เทศ

ผู้ยิ่งใหญ่ - สรวง สันติ และ Ennio Morricone (แก้ลิ้ง 7/07/57)

(1/5) > >>

ภูฤดู ปักซัว:
 :'e:85 :'e:85

1.Ennio Morricone - Titoli  แก้ไขชื่อเพลงด้วยครับ จากเดิมที่เข้าใจว่าชื่อเพลง A Fistful Of Dollars - Ennio Morricone

2. ผู้ยิ่งใหญ่ - สรวง สันติ 1
3. ผู้ยิ่งใหญ่ - สรวง สันติ 2  (เครดิต -> หนุ่มมหาราช)

ขอบคุณไฟล์ต้นทางครับ :'e:94

สมพร เกาะยอ:
      เยี่ยมยอดเลย ภูฤดู นึกว่าไม่มีท่านใดเล่นด้วยซะแล้ว  ขอบคุณมากครับอาจารย์น้อง

ประสิทธิ์:
ขอบคุณหมอที่หาเพลงมาฝากเพื่อนๆกัน ผมมีหลายเพลงที่แปลงทำนองมาจากต่างประเทศ แต่หาต้นฉบับต่างประเทศไม่ได้ เลยเท่าแต่ดูอย่างเดียว  :'e:82 :'e:82

โบราณ 2499:
ยอดเยี่ยมมาก โดยเฉพาะต้นฉบับเดิมที่มาจากต่างประเทศ ขอบคุณท่านภูครับ

ชัยยุทธ:
คิดถึงตอนวัยรุ่นครับได้ดูหนังคาวบอย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version