ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

รวมเพลง ทนงศักดิ์ ภักดีเทวา 5 ชุด ครับ

<< < (4/5) > >>

วีระ เชิงดอย:
เป็นรวมเพลงของ ทนงศักดิ์ ภักดีเทวา ที่มากมายสุดยอดเลย ผมมีเพลงของนักร้องท่านนี้อยู่ไม่กี่เพลงครับ ต้องขอขอบคุณท่านอาจารย์เป็นอย่างสูง แจกชุดนี้จุใจจริงๆครับ

ทรงพล ลำพูน:
เสียงของคุณทนงศักดิ์ ภักดีเทวา นี้ไพเราะมาก ยิ่งช่วงหลังๆ เสียงค่อนข้างจะไพเราะมากกว่าเดิม ขอขอบคุณ อ.รวีมากครับ ที่กรุณาแบ่งปัน ให้พวกเราสมาชิกได้เก็บสะสมกัน ขอบคุณมากครับ

ชัช:
ทนงศักดิ์ ภักดีเทวา ร้องนุ่มจริงๆครับ ชอบเสียงครับ ขอบคุณครับ

ต้อย กทม:
เพราะๆ หลายเพลงเลยครับ  ขอบคุณครับ

ชาตรี:
ทนงศักดิ์ ภักดีเทวา ชอบเพลง นกเอี้ยงจ๋า รู้จักนักร้องท่านนี้ก็เพลงนี้แหละ ขอบคุณครับ. :'e:31

ลิงค์โหลดสลบเหมือดไปแว้วว :'e:131

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version