ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

มนต์รักกาสะลอง - ชรัมภ์ / ลืมรักกาสะลอง - จินตนา

(1/3) > >>

เอ-ชะอำ:
มนต์รักกาสะลอง - ชรัมภ์

ลืมรักกาสะลอง - จินตนา

ประสิทธิ์:
ขอบคุณท่านอาโกมากครับ ที่นำเพลงร้องแก้คู่นี้มาฝาก ท่านอาโกสามารถซ่อนลิ้งค์ได้โดยการกดปุ่มที่ 3 แถวที่ 2 จากบนซ้ายครับ
 :'e:92 :'e:92

เอ-ชะอำ:
 :'e:93 :'e:93 :'e:93

ขอบคุณครับท่านประสิทธิ์ สำหรับวิธีการใช้งาน

:'e:92 :'e:92 :'e:92

มอส:
 :'e:93  เคยฟังแต่พี่เป้า ขอมนต์รักกาสะลอง คุณชรัม ไปฟังมั้งนะครับ ท่านอะโก :'e:31ขอบคุณมากครับ

dotcom:
สวัสดีครับ อาโก ครับ
คู่นี้เป็นคู่ที่ 4 ของวันนี้ครับ
ลุงสนขออนุญาตนะครับ
มนต์รักกาสะลอง - ชรัมภ์ / ลืมรักกาสะลอง - จินตนา
ลุงสนขอขอบพระคุณมากครับ อาโก ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version