ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

เพชร,พลอย โพธาราม - เอกลักษณ์ลูกทุ่งไทย 43

(1/3) > >>

โกมล:

Artist:เพชร ,พลอย  โพธาราม
Album: เอกลักษณ์ ไทยลูกทุ่ง 43
Format/Quality :MP3/ 320 Kbps
File Type/Size :Rar/116.24 Mb  
Uploaded Host: MDF
Password :-  

-----------------------------------
01. น้ำตาจ่าต๋อย(เพชร)
02. เฝ้าคอยจ่าต๋อย(พลอย)
03. งามอย่างไทย(เพชร)
04. งามอย่างไทย(พลอย)
05. รักเศร้าเมื่อหนาวสิ้น(เพชร)
06. รักเศร้าหนาวใจ(พลอย)
07. ถิ่นรักดอนยายหอม(เพชร)
08. สาวดอนยายหอม(พลอย)
09. นักร้องช้ำรัก(เพชร)
10. นักร้องไม่ช้ำรัก(พลอย)
11. แต่งงานกับพี่(เพชร)
12. ตกลงแต่งงาน(พลอย)
13. สปอร์ตเพลง
14. สปอร์ตเพลง
===================================
Files: 14   Total Size: 116.24MB  

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 เสียง ลุงเพชร เพราะ จริง จริง ชอบครับ ตั้งแต่ยุคแรก แรก แล้ว ขอบคุณมากครับพี่  sp762 sp762 sp762

ชรัช2498:
เพลงของพลอย โพธาราม ผมยังไม่เคยฟังน้ำเสียงของนักร้องท่านนี้มาก่อนเลยครับ ขอมาลงชื่อขอรับเพลงชุดนี้ไปฟังด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับคุณโกมล

โอฬาร:
นักร้องทั้งสองท่านนี้ ผมยังไม่เคยได้ฟังน้ำเสียงเลย ไม่ทราบจะมาทันการณ์หรือเปล่า ไงก็ต้องขอบพระคุณอย่างสูงครับ ขอรับไปฟังด้วยคนครับ :'e:92

ชาตรี:
เพชร ,พลอย  โพธาราม พลอยคนนี้เป็นลูกสาวเพชรหรือเปล่าละนี่ ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version