ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 1) 40 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 21 ก.ค.56)

<< < (12/24) > >>

จ.อ.วรัทภพ ระยอง:
เพลงเก่าที่น่าสะสมครับ ขอบคุณครับ

ข้าวแป้ง เชียงใหม่:
มีทุกชุดเลย ขอบใจนะคะ เยี่ยมๆๆๆ sp762

หนุ่มนางาม:
ผมขอขอบคุณท่านยุทธภพ จริงๆครับที่เสียสละเวลาในการทำให้เพื่อนสมาชิกได้มีโอกาสฟังเพลงพี่เป้าอีกหลายชุด
ขอคารวะในน้ำใจของท่านครับ สำหรับพี่เป้านั้นผมเองก็ฟังได้ต่อเนื่องเพราะเสียงเค้าฟังแล้วไม่เค้นอารมณ์ เสียดายที่สุด
ก็คือยากที่จะเห็นการแสดงเต็มวงเหมือนเมื่อก่อน แต่ยังไง พี่เป้าก็ระดับตำนานจริงๆครับ

ดำรงค์ ชัยภูมิ:
บทเพลงที่เปนอมตะมาชั่วอายุคน ปัจุจบัน ยังมีคนถามถึงมากมายครับ พี่เป้า สายัญสัญญา ครับ ชอบๆๆๆ 150+

พล บางพลี:
โอ้โฮ จัดหนักจัดเต็มจริงๆ เยอะมากสุดยอดเลยครับ เป็นกำลังใจให้ในการปันเพลงเก่าๆเพราะๆหาได้ยากครับ  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version