ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

แม่ไม้เพลงไทย ทะเลระทม ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์

(1/2) > >>

รวี:

แม่ไม้เพลงไทย  ทะเลระทม  ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์

01.ทะเลระทม - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัฒน์
02.สายสร้อยร้อยใจ - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
03.มาลีไร้ค่า - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
04.ดอกไม้เมืองกรุง - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
05.คำเขาลือ - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
06.สาวบ้านบึง - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
07.ขอโทษ - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
08.รักหมอน - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
09.กลัวจะรักไม่จริง - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
10.พี่รักนุชนาฏ - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
11.น้องสาว - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
12.จันทร์โลม - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
13.เอื้องฟ้า - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
14.คอยกอดยอดหญิง - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
15.ตลุงเข้ากรุง - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
16.รักเธอคนเดียว - ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

มอส:
...ผมชอบมากเลยครับพี่ยุทธ ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัตน์
 :'e:31 ขอบคุณมากๆๆนะครับ 

หนุ่มบางแค:
ตามหาชุดนี้มาหลายปีแล้ว  ผมขอบพระคุณท่านเจ้้าของไฟล์มาก ๆ นะครับ

เผด็จ รังสิต:
เยี่ยมไปเลยครับ

สุรพันธ์ นครปฐม:
เพลงในชุดนี้ยังไม่มีอีกหลายเพลง ขอบคุณมากนะครับ ที่นำมาฝาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version