เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ ชุด คิดแล้วช้ำ

(1/5) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lhij9w-b263c3.swf

SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - คิดแล้วช้ำ(ส).mp3
SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - บ.ข.ส.เที่ยวสุดท้าย(ส).mp3
SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - นิดเดียวได้ไหม(ส).mp3
SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - เป้าสายตา(ส).mp3
SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - รักมากกว่า(ส).mp3
SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - ลืมไม่ได้ใจยังรัก(ส).mp3
SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - สุดคำบรรยาย(ส).mp3
SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ - ไอ้หนุ่มสวนยาง(ส).mp3

SPเอกชัย ฉิมพะวงศ์ ชุด คิดแล้วช้ำ.rar

ประสิทธิ์:
โห..ตาหนุ่มวางเก็บไม่ทันเลย อิอิ เอาเวลาไหนริปล่ะนี่ ขอบคุณมากๆครับ :'e:100 :'e:100 :'e:100

บังเลาะ:

--- อ้างจาก: ประสิทธิ์ ที่ 30/ก.ค./11 07:19น. ---โห..ตาหนุ่มวางเก็บไม่ทันเลย อิอิ เอาเวลาไหนริปล่ะนี่ ขอบคุณมากๆครับ :'e:100 :'e:100 :'e:100

--- End quote ---

เวลาว่างของพี่หนุ่มที่มี พี่เค้าไม่เอาไปจีบแม่หม้ายเหมือนพี่ ประสิทธิ์ หรอก  :'e:37 :'e:37 :'e:37

ภูฤดู ปักซัว:
เอกชัย ฉิมพะวงศ์ ยังพอฟังได้ 
แต่เมื่อเป็น ศรีวิชัย  ผมกลับไม่คอยชอบ  ไม่ถูกชะตาด้วยเลย อะ

นักเพลงคนจน:

--- อ้างจาก: ภูฤดู ที่ 03/ส.ค./11 01:15น. ---เอกชัย ฉิมพะวงศ์ ยังพอฟังได้ 
แต่เมื่อเป็น ศรีวิชัย  ผมกลับไม่คอยชอบ  ไม่ถูกชะตาด้วยเลย อะ

--- End quote ---

เขาเป็นเหมือนเจ้าพ่อประมาณนี้ ตอนเป็นฉิมพะวงศ์ยังไม่ดังนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version