เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

สังข์ทอง สีใส - สวัสดีแฟนๆ (ผ.45)

<< < (3/3)

สายัณห์:
ขอบคุณครับคุณอธิปไตย นักร้องถึงหน้าตาจะอย่างไรก็ตามแต่น้ำเสียงเป็นหนึ่งหาใครเลียนแบบยาก ชอบมากๆ

ริมโขง:
ผมชอบเพลงช้าๆ ของสังข์ทองครับ เพราะเสียงเขาเพราะจริงๆ ขอบคุณมากครับ

มอส:
สวัสดีแฟนๆ  ไม่เคยฟังเลยครับ ชอบครับ สังข์ทอง สีใส เพลงเร็วก็สนุก เพลงช้าก็เพราะซึ้ง
 :'e:31 ขอบคุณท่านอธิปไตย  มากๆๆครับ 

นักเพลงคนจน:
ขอรับไปฟังด้วยคนครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version