ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรคีรี ศรีประจวบ ครบทุกเพลง ที่บันทึกผลงานเพลงเอาไว้

<< < (2/14) > >>

นิรุตร์ เชียงใหม่:
ขอฟังด้วยคนครับ เพลงเก่าหายาก ขอบคุณครับ

ชาตรี:
รวมเพลง  ศรคีรี ศรีประจวบ มีทั้งหมด34เพลงครบแน่นอน เสียดายเพลงสุดท้ายตอนบันทึกเสียงไน่าลบไปเลย ม่ายงั้นต้องมี35เพลงแน่ๆ ขอบคุณครับ. :'e:92

รามอส:
มีแล้วแต่ยังไม่ครบ...แต่ชุดนี้มีครบทุกเพลงเลย!....ขอขอบคุณครับ.... :'e:134 :'e:134 :'e:134

วิทยา กรุงเทพ:
สุดยอดจริงๆเลยพี่ท่านที่หามาได้ น่าสะสม ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

ฉัตรเจริญ:
นามนี้ "ยุทธภพ"  ยังใหม่สำหรับผม
                   แต่ฝีมือและน้ำใจคงไม่ใช่ใหม่แน่นอน   ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับสำหรับเพลงชุดที่มาเป็นหางว่าวแบบนี้   

:'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version