ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรคีรี ศรีประจวบ ครบทุกเพลง ที่บันทึกผลงานเพลงเอาไว้

<< < (6/14) > >>

ชัยมงคล ร้อยเอ็ด:
น่าสะสมครับดังๆทั้งนั้นขอบคุณครับ

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

เป็นความรู้ใหม่ครับ....34 เำพลง ของ ศรคีรี ศรีประจวบ   เสียดายนักร้องท่านนี้ ที่มีผลงานเพียง นิดหน่อย...แต่ไม่น่าเชื่อว่า จะดังทุกเพลง....

ขอบพระคุณมากครับ.....

psi302 psi300 psi302

คนนนท์:
เสียดายที่เขาจากโลกนี้ไปเร็วหน่อย  ไม่เช่นนั้นเราคงไ้ด้ฟังเพลงเพราะ ๆ จากนักร้องท่านนี้อีกมาก  ขอบคุณที่รวบรวมไว้ให้เก็บสะสมครับ  :'e:31

มอส:
..เอาของพี่ยุทธ ไปแทน ของเก่าดีกว่า ครับเพราะมีชื่อผู้แต่งด้วย ครบเลย  :'e:92 ขอบคุณมากๆๆนะครับ

ก้อยคำ ภูเก็ต:
ขอบคุณคับ...จะเอาไปฝากพ่อคับ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version