เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่นเสียงลูกกรุงยุคเก่า ชุดที่ 10 จากคุณเจ เหน่งบา (ชุด บุษบาเสี่ยงเทียน)

(1/5) > >>

ภูวดี:

คุณเจเจ้าเดิมครับ กับแผ่นเสียงเพลงลูกกรุงเก่าๆอีกชุด
วงจันทร์ ไพโรจน์ ชุด บุษบาเสี่ยงเทียน
บุษบาเสี่ยงเทียน
พอกันทีที่รัก
แม่วังพิลาป
สันป่าตอง
อย่าหลอกฉันเลย
เพียงฝัน
สายน้ำไม่ไหลกลับ
สาวชาวนา
คนรักจาก
บางซ่อน
คุณอย่ารักฉันเลย
โลกนี้ยังมีผู้ชาย

ฉัตรเจริญ:
เข้าไปแซวคนริปมาเมื่อสักครู่ ว่าจะขอรับเป็นคนแรก   ไม่รู้จะทันหรือไม่.....โอมเพี้ยง   ก็ไม่รู้เหมือนกันว่ารับคนแรกได้หน้าหรือไม่   ขอบคุณทั้งคุณภูใต้ และครุฯเจ ครับ

:'e:31

เอ-ชะอำ:
 :'e:94 :'e:94
ติดตามผลงานริปของพี่ภู ในแผ่นพี่เจ
มาถึงชุดที่ 10 กับศิลปินหญิงที่ชื่นชอบ
ต้องมาขอรับอีกแล้วครับ
ขอบคุณอย่างยิ่งเลยครับพี่ภูกับพี่เจ

หนุ่มกรุงเก่า:
มาขอรับเพลงจากแผ่นเสียงของคุณภูวดีครับ ขอบคุณทั้งผู้ริบและเจ้าของแผ่นครับ

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงเก่าๆด้วยครับ ท่านภูวดีและท่านเจ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version