เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

(ริปใหม่)แผ่นเสียงลูกกรุงยุคเก่า ชุดที่ 3 จากคุณเจ เหน่งบา (ชุด ดาวรุ่งเสียงทอง)

(1/6) > >>

ภูวดี:

ชุดนี้ก็ชุดที่สามแล้วนะครับ...
ลองมาลุ้นกันดูว่าคุณเจ เหน่งบา  ฝากมากี่ชุดกันแน่
คืนนี้ - อรณี กานต์โกศล
อย่ากลับมาเลย - อรณี กานต์โกศล
เพลงรักจากโลกร้าง - อรณี กานต์โกศล
ไม่อยากจะรัก - อรณี กานต์โกศล
ลาทีศรีราชา - นพดล ชาวไร่เงิน
ดวงใจจ๋า - นพดล ชาวไร่เงิน
คิดถึงคุณ - อรณี กานต์โกศล
ไม่อยากจะรักใคร - อรณี กานต์โกศล
ทรวงสอื้น - อรณี กานต์โกศล
ไม่มีน้ำตา - อรณี กานต์โกศล
ฉันจะไปตายที่บางแสน - สุวนีย์ เนื่องนิยม
ไม่เห็นมี-ไม่เห็นมา - สุวนีย์ เนื่องนิยม

สุบิน:
 psi10
เห็นแล้วอดไม่ไหวจริงๆ ขอเก็บก่อนฟังทีหลังครับ ขอบคุณท่าน"เจ และท่านผู้ส่งต้นฉบับให้ดูครับ :'e:92

ฉัตรเจริญ:
เมื่อคืนก่อนนอนผมเข้ามารับเป็นลำดับต้นๆ   คืนนี้ก็ไม่พลาดอีก มาเถอะทั้งคุณเจ  ทั้งคุณภู   สองแรงแข็งโด่  เอ๊ย!สองแรงแข็งขัน ได้เพลงดีมาฝากก่อนนอน   ขอบคุณ  ขอบคุณ

:'e:31

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 ไม่เคยฟัง สักเพลง เลยครับ สำหรับ ชุดนี้ นักร้องเคยได้ยินชื่อ ขอบคุณเด้อ พี่ภูวดี อิอิ  :'e:94

สหัสวรรษ:
ได้บรรยากาศเก๋ากึกส์ดีนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version