ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

แหวนเพชร วงทอง - อมตะลูกทุ่ง ชุด ไร่อ้อยคอยรัก [320kbps]

<< < (9/11) > >>

คนชายแดน:
ขอเก็บสะสมด้วยคนครับเพลงเพราะดีครับ ยังไม่มีเก็บ ขอบคุณมากครับ
เเละก็ได้รู้ประวัตินักร้องท่านนี้ด้วยขอบคุณมากมายเลยครับ :'e:94

งาม นครปฐม:
ขอบคุณลุงแม็ทมากที่นำเพลงเพราะๆมาฝากครับ

ประดิษฐ์:
ไม่มีหลายเพลงเลย ขอเก็บครับ ขอบคุณท่านแม็ทมากครับ :'e:94

ยุ้ย:
เพลงไร้อ้อยคอยรัก เพราะมากค่ะ เพลงอื่นอื่นๆไม่ค่อยคุ้นหู ขอฟังด้วยคนคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ปลาป๋อง:
สำรวจก่อนครับ มีข้อความเตือนแสดงว่าวางนานแล้ว >>>ตรวจสอบแล้วยังมีสภาพที่สมบูรณ์ขอบคุณมากมาย ครับคุณแม็ท ที่วางเพลงดีๆมาวางให้สมาชิกได้สะสมกันขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกได้ฟังกัน :'e:133 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version