ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

อัลบั้ล 64ปี เพลงดีจาก สุนทราภรณ์

<< < (2/7) > >>

ดิว กทม:
เพิ่งเริ่มฟังเพลงลูกกรุง ขออนุญาติเก็บเกี่ยวไว้นะครับ ขอบพระคุณ

sayan:
ไม่เคยชอบฟังมาก่อน แต่พออายุมากๆเข้ากลับฟังได้ไพเราะมากเลย ขอบคุณมากครับ

:'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102

ศิลป์ ภูเก็ต:
ขอบคุณอีกครั้งกับการที่ได้ฟังเพลงเก่าๆ ขอบคุณขอเป็นกำลังใจให้ครับ

วิทยา กรุงเทพ:
ขอคารวะของนักฟังเพลง มีแต่เพลงเก่าน่าฟังทั้งนั้นเลยครับ ขอบคุณจริงๆ

น้ำหวานเจี๊ยบ:
ฟังมาตั้งแต่ยังเป็นเด็กน้อยอยู่เลย ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version